Bao giờ lại tổ chức họp mặt các thành viên Proz (Việt Nam)?
Thread poster: Pentower
Pentower
Pentower
Vietnam
Local time: 17:12
Japanese to Vietnamese
+ ...
Sep 5, 2018

Chào các anh/chị/bạn đồng nghiệp. Mình đến từ công ty Pentower, công ty chuyên về lĩnh vực dịch thuật. Mình có biết đến Proz từ lâu nhưng cũng chưa có tham gia đăng bài diễn đàn mấy. Do nhu cầu học hỏi, trao đổi kinh nghiệm mình mong muốn ban tổ chức lại đứng ra tổ chức họp mặt các anh/chị/em một lần nữa để mọi người biết đến nhau, mở rộng mối quan hệ, tìm kiếm đối tác và hợ... See more
Chào các anh/chị/bạn đồng nghiệp. Mình đến từ công ty Pentower, công ty chuyên về lĩnh vực dịch thuật. Mình có biết đến Proz từ lâu nhưng cũng chưa có tham gia đăng bài diễn đàn mấy. Do nhu cầu học hỏi, trao đổi kinh nghiệm mình mong muốn ban tổ chức lại đứng ra tổ chức họp mặt các anh/chị/em một lần nữa để mọi người biết đến nhau, mở rộng mối quan hệ, tìm kiếm đối tác và hợp tác. Không biết có ai có nhu cầu như mình không. Rất mong nhận được ý kiến đóng góp từ tất cả các anh/chị/bạn đồng nghiệp.

P.S: Mình ở Hà Nội nhé.
Collapse

Khang Dao

Minh Nguyen
Minh Nguyen  Identity Verified
Vietnam
Local time: 17:12
English to Vietnamese
Một câu hỏi lớn không lời đáp Sep 6, 2018

Mình xin nhường người bên dưới

There is no moderator assigned specifically to this forum.
To report site rules violations or get help, please contact site staff »

Bao giờ lại tổ chức họp mặt các thành viên Proz (Việt Nam)?

TM-Town
Manage your TMs and Terms ... and boost your translation business

Are you ready for something fresh in the industry? TM-Town is a unique new site for you -- the freelance translator -- to store, manage and share translation memories (TMs) and glossaries...and potentially meet new clients on the basis of your prior work.

More info »
Trados Business Manager Lite
Create customer quotes and invoices from within Trados Studio

Trados Business Manager Lite helps to simplify and speed up some of the daily tasks, such as invoicing and reporting, associated with running your freelance translation business.

More info »